Khách hàng

Khách hàng và đối tác đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm dịch vụ chúng tôi

 

Một số sản phẩm nổi bật

 

Hộp cáp các loại, Phiến KH23

TỦ CÁP 300×2 (đế Inox + Phiến KH23)

2.925.000
258.000
141.000

ODF Mini bằng nhựa

Adapter LC/PC, MM, Duplex

8.000

Dụng cụ thi công quang

Máy đo nguồn sáng quang ELOIK ALK2001B

Liên hệ

Tủ ODF, Tủ RACK

Tủ mạng 19 inch 32U-D800

Liên hệ

Dây nối quang MultiMode OM3(50/125) chuẩn PC

Dây nối quang SC/PC,OM3(50/125), 1.5m, 0.9mm

12.000

Dây nhảy quang MultiMode OM3(50/125)

Dây nhảy quang LC/PC-ST/PC, OM3(50/125), Duplex, 3m, 2.0mm

53.000